Vitunguu vya mazao ya msimu vinatoka!

Moja ya sehemu yenye faida zaidi ya kazi yangu kama msikilizaji mzuri ni vitu vidogo ambavyo nyote mnashiriki nami, iwe ni chakula cha nyumbani, habari juu ya nchi zako, picha ya bidhaa za kilimo unazolima katika nchi, au bora yote, tukiona mazao ambayo tumevuna kwa miaka mingi ghafla hutoka kutoka kwenye mbegu ndani ya mchanga hadi kunyoosha ngao zao. [ongeza picha ya mazao hapa katikati] Nafsi nzuri ilishiriki picha hiyo hapo juu nami wikendi iliyopita. Inafupisha kila kitu ambacho nimekuwa nikijaribu kusema hapa kwa miaka kumi iliyopita. Ninaweza kupata upepo mzuri katika nafasi hii wakati mwingine. Sina chochote cha kuongeza kwenye maandishi hayo mazuri.

Vitunguu vyetu hupandwa katika msimu wa vuli kila mwaka, isipokuwa vitunguu vidogo vyenye mizizi hukua tu katika sehemu baridi zaidi kaskazini. Kama sisi sote tunavyojulikana, msimu wa vitunguu daima huonekana mfupi sana. Ukweli wake ni kwamba tunaishi katika hali ya hewa ya joto, ya mvua, yenye unyevu. Moto, mvua, na unyevu ni hali nzuri kwa spores ya magonjwa ya mimea kuzaliana. Tunajitahidi kadri tuwezavyo kuhakikisha tunaanza na mimea yenye afya zaidi, na kuupa mchanga kila kitu ambacho mmea unaweza kutaka. Muda mfupi wa kuhamia kwenye hali ya hewa kavu, au kutumia vimelea vichafu vingi, kawaida tunapata kipindi cha mavuno ya wiki chache. Tulipata wiki chache za vitunguu mwaka huu; sawa kwa wastani, na nadhani ilikuwa haul nzuri sana kwa kile kilikuwa vuli inayofaa sana.

Sadaka za Novemba zinaweza kupata mwanga kidogo kwani umakini wetu mwingi unageuka kupata mazao ya msimu wa msimu wa baridi na ulioanzishwa, kwa hivyo sote tuna vitu vizuri vya kula kwa nusu ya mwaka nyuma katika mashamba.

Mwishowe, je, ungependa kuangalia wavuti yetu mpya? Shamba la vitunguu la AGR kweli linataka kusikia kutoka kwako! Bonyeza kwenye kiungo hiki www.primeagr.com na ueleze sauti yako nje! Asante kama kawaida kwa biashara yako, na uwe na wiki njema!


Wakati wa kutuma: Nov-25-2020